CẢM BIẾN TIỆM CẬN LJ18A3-8-Z/BX (NO-NPN)
SONG KHÁNH AUTOMATION
LJ18A3-8ZBX
CẢM BIẾN - ENCODER
  • 55.000đ
  • Loại: hình trụ phi 18mm
    Ngõ ra: NO-NPN
    nguồn cấp: 5 - 36VDC
    Khoảng cách phát hiện vật: 8mm
    Gọi ngay: 0983 946 749
  • 3918
  • Thông tin sản phẩm
  • Bình luận
Thông số kỹ thuật
Loại
 Hình trụ phi 18 mm
Nguồn cấp
 Loại DC 3 dây: 5-36VDC
Khoảng cách phát hiện
 8 mm
Độ trễ
 Tối đa 10% khoảng cách phát hiện
Vật phát hiện
 Kim loại có từ tính
Vật phát hiện chuẩn
 Sắt, 12x12x1mm,
Tần số đáp ứng
 500Hz